Login
สาวกHDทั้งหลาย มาแต่งบ้านกัน ให้เป็นบ้านที่สมกับเป็นบ้านของ HD Lover กันเถอะ  (อ่าน 4462 ครั้ง)

vrod raider

• Electra Glide Classic
  • ขี่ๆไปเถอะ ยังมีแรงก็ขี่ไป
เริ่มจาก ของดั่งเดิม ถ้าจะเอารูปนี้ไปใช้มีลิขสิทธิ์นะครับ โปรดระวัง หุหุ

รูปภาพอันสวยงาม แกะสลักจากเลเซอร์ รูปตั่งโชว์ที่บ่งบอกถึงความภูมิใจสัญลักษณ์ของประเทศอเมริกา  นกอินทรีหัวหงอก  ;D

สามารถติดต่อขอซื้อรึว่าใช้ได้จากที่นี้ครับ  http://www.laseretchedmemories.com/itemdetail.php?id=13 

---------------------------------------------------------------

สำหรับสาวๆ คงไม่พลาดของวางในชั้นโชว์ที่มีราคา 200 เหรียญเป้นแน่ ถูกผลิตขึ้นมาในปี 1999 เป็นรุ่น Edition มีจำนวนจำกัด เหลือเพียงไม่กี่ตัว

ถูกแล้วครับ  มอเตอร์ไซค์ limited edition จำลองของ BARBIE สาวห้าว มาพร้อมกับความสวย ที่จะทำให้สาวๆระลึกถึงตอนเด็กๆว่าอยากได้มากแค่ไหน

จากเวปนี้นะครับ เข้าไปเลือกซื้อเลือกหากันได้เลย  http://wichita.olx.com/barbie-harley-davidson-motorcycle-iid-36819260 

ปล. นี่ราคาลดให้แล้วนะ อย่าต่อกันเลย ที่อื่น 300เหรียญแนะ 555+

----------------------------------------------------------------------------------------------------

หน้าหนาวเข้ามาใกล้แล้ว ถ้ายังไม่มีคนกอดนอน ผมขอแนะนำ

ผ้าห่มลายไฟ ของ HD ร้อนแรงดุจดังเปลวเพลิง   ราคาไม่แพง 39.95 เอง รับรอง ใครไปที่ห้องนอนของคุณ ต้องอยากแก้ผ้าออกแน่ๆ ก็มันร้อนซะขนาดนั้น 5555+

http://rawdogstore.com

-------------------------------------------------------------------------------------------------

แน่นอน เวลาเป็นสิ่งสำคัญ แต่ถ้ามองนาฬิกาธรรมดา มันก็ไม่เร้าใจพอ มันต้องนี้เลย

ทำจากแก้ว และมีหลอดนิออนสีสวยๆสร้างบรรยากาศข้างใน  ราคา 99 เหรียญ รอคุณไปแขวนข้างบ้านตอนนี้เลย

http://www.neonsignsanddecor.com/product.asp?specific=jnlpfqjrm

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
เวลาเพือนมานั่งกินเบียร์ที่บ้าน คุณจะบอกเพื่อนทางอ้อมว่า ข้านี่ละ HDตัวพ่อเลย ผมแนะนำนี่เลย

ไม่รู้ก็ต้องรู้แน่นอน  209 เหรียญ  นายแน่ว่ะ 555+ 

http://cgi.ebay.com/HARLEY-DAVIDSON-Folding-Table-Chair-Set-with-4-Chairs_W0QQitemZ310110943419QQcmdZViewItemQQptZLH_DefaultDomain_0?hash=item48340d78bb&_trksid=p3286.c0.m14

-----------------------------------------------------------------------------------------------------

สำหรับแม่บ้านที่ชอบความสวยงามของแสงไฟยามค่ำคืนกับ HD คันโปรด

เหนือคำบรรยายจริงๆ  55 เหรียญ หุหุ

http://www.ioffer.com/i/Novelty-Harley-Davidson-Retro-Style-Decorative-Lamp-NEW-89132391

----------------------------------------------------------------------------------------

พอแค่นี้ก่อนครับ เนตเริ่มเน่าละ ฝนตกทีไร ความเร็วหายทุกที  บ๊ายบาย ขอให้สนุกกับการแต่งบ้านครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 10, 2009, 10:58:38 PM โดย vrod raider »
ขี่ไปวันๆ ไปไหนก็ได้ที่ใจอยากไป สายลม แสงแดด สายฝน

ไม่มีจุดหมาย ไปเรื่อยๆ เหนื่อยก็พัก

อ่าน Blog ของผมด้วยน๊า  ชอบใจก็เม้นไปเลย ไม่ชอบใจก็เม้นแรงๆเลย จะได้พัฒนาสิ่งที่ดีสู่ชีวิต

torsak

แล้วมีชิ้นไหนที่คุณบอลเบื่อๆแล้วหรือมันเกะกะลูกหูลูกตาจะเขี่ยๆทิ้งบ้างไหมครับ  ข้าน้อยจะได้ไปเก็บมาทดลองแต่งบ้านดูบ้าง

pray :-*

ลำไยกะโหลก

• Heritage Softail Classic
  • มิตร คือ อัญมณีที่นับวันจะเพิ่มคุณค่า
Re: สาวกHDทั้งหลาย มาแต่งบ้านกัน ให้เป็นบ้านที่สมกับเป็นบ้านของ HD Lover กันเถอะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 13, 2009, 07:44:51 PM »
คิดๆไว้อยู่ครับ แต่จะไม่ทำ จนกว่า
จนกว่าจะได้ครอบครอง HD สักคันจริงๆ

ตอนนี้มีแต่หนังสือ อย่างเดียว ก็พอ  pray
...Become A Biker from inside.

kob_the_kop

• EXILE
Re: สาวกHDทั้งหลาย มาแต่งบ้านกัน ให้เป็นบ้านที่สมกับเป็นบ้านของ HD Lover กันเถอะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 19, 2009, 11:34:58 PM »
 worship ดีใจที่เจอกันครับคุณบอล เมื่อวานเจอกันโดยบังเอิญ แป๊ปเดียว...ขอโทษที่ขับเร็วเนื่องจากรีบกลับบ้าน...มากมาก ผบ.กำลังอารมณ์ร้อน ให้รีบกลับบ้านด่วน(เลยเวลา Dead Line 24.00 น.) ก้อเลยขับเร็วหน่อยไม่นึก...รถคุณบอลแรงมั่กๆ ผมขับเร่งจนเครื่องจะหลุดแล้ว คุณบอลยังขับสบาย สบาย เลย...วันหลังเจอกันที่ร้านใดซักร้านดีกว่านะครับ...ไม่ใช่บนถนน...ยินดีที่ได้รู้จักครับ... worship

* 352543__Novie_raboti_na_stariy_lad_(39_foto).jpg (15.66 KB, 200x157 - ดู 957 ครั้ง.)

P E N G

• CHICA
  • F i g h t F o r D r e a m
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 20, 2009, 10:28:20 PM »
worship ดีใจที่เจอกันครับคุณบอล เมื่อวานเจอกันโดยบังเอิญ แป๊ปเดียว...ขอโทษที่ขับเร็วเนื่องจากรีบกลับบ้าน...มากมาก ผบ.กำลังอารมณ์ร้อน ให้รีบกลับบ้านด่วน(เลยเวลา Dead Line 24.00 น.) ก้อเลยขับเร็วหน่อยไม่นึก...รถคุณบอลแรงมั่กๆ ผมขับเร่งจนเครื่องจะหลุดแล้ว คุณบอลยังขับสบาย สบาย เลย...วันหลังเจอกันที่ร้านใดซักร้านดีกว่านะครับ...ไม่ใช่บนถนน...ยินดีที่ได้รู้จักครับ... worship

เจอจาร์ยบอล กลางทางใช่ป่าว จับได้เลยว่าหนีเที่ยวคับ  ;D  nana
rock never die  DOG never lie

vrod raider

• ขี่ๆไปเถอะ ยังมีแรงก็ขี่ไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 21, 2009, 10:10:27 PM »
ยินดีที่ได้พบกันครับ  ^^ พอดีผมก็รีบเหมือนกัน 555+ เคอร์ฟิวเหมือนกัน เอิ้กๆ
ขี่ไปวันๆ ไปไหนก็ได้ที่ใจอยากไป สายลม แสงแดด สายฝน

ไม่มีจุดหมาย ไปเรื่อยๆ เหนื่อยก็พัก

อ่าน Blog ของผมด้วยน๊า  ชอบใจก็เม้นไปเลย ไม่ชอบใจก็เม้นแรงๆเลย จะได้พัฒนาสิ่งที่ดีสู่ชีวิต

โจ้ คนประหลาด

• EXILE
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 24, 2009, 10:28:41 AM »
กระผมใส่เสื้อ Hdไทยทำ ที่เขาแจกฟรีๆ ทุ๊กวัน น้องบอล สุดที่ร๊าก number1
โลกก็สวยดี ถ้ามองแบบสวยๆ