Login
Storm Riders Riding Course กำลังเปิดรับสมัครอยู่ครับ  (อ่าน 8400 ครั้ง)

kradassa

• Sportster 883 R
Re: Storm Riders Riding Course กำลังเปิดรับสมัครอยู่ครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2009, 07:30:12 PM »
ต้องเฉพาะ HD หรือครับพี่ลี่ อย่างนี้ผมก็อดดิ แค่วัลแคน400 เอง
*.~.* สายน้ำ สายลม แสงแดด สองเรา ~ อิสระเสรี อยู่ที่ใจเรา *.~.*

m9ctbs

• CHICA
  • LoNe WoLf No ClUb
Re: Storm Riders Riding Course กำลังเปิดรับสมัครอยู่ครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2009, 09:33:21 PM »
ไม่รอลง HDP Safety Riding Course เหรอครับพี่จ้อ  :D

ว่าจะรอให้เวป Version 4 เสร็จเรียบร้อยแล้วค่อยเปิดรับสมัคร..
วันอบรมคือวันที่ 14 พฤศจิกายน 2552 ครับ.. ที่สนาม BRC โดยทีมผู้ฝึกสอนจาก Storm Rider เหมือนกัน..
แต่ใช้รถ HD เท่านั้น จะได้ทดสอบสมรรถนะและเรียนรู้ขอบเขตของรถที่เราใช้ได้อย่างเต็มที่ครับ

หลักสูตรจะมีการแก้ไขให้เหมาะสมกับรถ HD โดยจะีมีการประชุมร่วมระหว่าง HDP กับ Storm Rider เพื่อสร้างคอร์สพิเศษนี้ขึ้นมาโดยเฉพาะครับ  number1

จ๊าก!!!!!  =  สมัครไปแล้วครับคุณลี่เห็นคุณลี่มีงานยุ่งเลยไม่กล้าถาม   :-X  พอดีกลัวจะขี่ไปกลิ้งไปก็เลยลงซะก่อนแล้ว แต่ว่า ของ HDP จัดผมจองด้วย 1 ที่เหมือนเดิมนะครับ รายชื่อลงไว้แล้วนะครับ flirty
ได้ข่าวว่าสอนขี่ HD ยกล้อด้วยใช่มั้ยครับ sprint

จ้อขี่ตามพี่อีกสักสามทริปก็ ok แล้ว  แต่ถ้ามีสอนขี่ฮาร์เล่ย์ยกล้อพี่ไปด้วยน่ะ   headbang ;D

นี่แสดงว่าพี่หมูไม่เคยได้ยินกิติศัพท์ของนายจ้อ อิ อิ ...  nana

เคยได้ยินกิติศัพท์ของจ้อแล้วครับพี่โป้ง นายจ้อตามหลังใครมีอันเป็นไปทุกราย แต่ตามหลังผมหายทุกทีครับพี่โป้ง   headbang  nana

Since 1985

• Electra Glide Classic
  • C u s t o m V e h i c l e O p e r a t i o n s
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2009, 10:21:01 PM »
ไม่เป็นไรจ้อ...เดี๋ยวปลายปีก็ค่อยมาเรียนซ้ำชั้นอีกที..ความรู้จะได้แน่นๆ  ;D

P E N G

• CHICA
  • F i g h t F o r D r e a m
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2009, 10:53:03 AM »
ไม่เป็นไรจ้อ...เดี๋ยวปลายปีก็ค่อยมาเรียนซ้ำชั้นอีกที..ความรู้จะได้แน่นๆ  ;D

ที่แท้ แอบหลงรักครู ใช่ป่าวจ้อ ฮิ ฮิ  ;D
rock never die  DOG never lie

Uterus

• Dyna Wide Glide
  • บึ้ม บึ้ม บึ้ม บึ้ม บึ้ม บึ้ม บึ้ม บึ้ม บึ้ม
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2009, 12:33:54 PM »
ถึงว่า โทรมาชวน มีการจาออกให้ก่อนด้วย ตกลงหลงไปแคคนเดียวเหงาอะดิ ไม่เป็นไรมีน้องเป็นเพื่อนไม่เหงา
ไม่เข็ด ไม่ตาย ไม่เลิก

หมอ หลุยส์_ซด.๒๗

• EXILE
  • Club Dyna Member
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2009, 05:17:36 PM »
ถึงว่า โทรมาชวน มีการจาออกให้ก่อนด้วย ตกลงหลงไปแคคนเดียวเหงาอะดิ ไม่เป็นไรมีน้องเป็นเพื่อนไม่เหงา

ไม่เหงาหรอกคับเพราะผมก็ลงเป็นเพื่อน handshake  เดี๋ยวผมจะไปตามหา..แต่ว่าพี่จ้อนี่คนไหนคับ ;D
Live Hard,Ride Free-Club Dyna's Thailand

tarm 84

• ClubMods
  • EXILE
  • WelCoME tO tHe dARkSidE!!!
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2009, 07:06:46 AM »
อยากไปจัง แต่ไม่มีแบบสัญจรเนอะ:D

ไปศาจจ้อ

• Electra Glide Standard
  • กุหลาบเปลี่ยนกระถาง ไม่จางสี
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2009, 09:10:53 AM »
ไม่รอลง HDP Safety Riding Course เหรอครับพี่จ้อ  :D

ว่าจะรอให้เวป Version 4 เสร็จเรียบร้อยแล้วค่อยเปิดรับสมัคร..
วันอบรมคือวันที่ 14 พฤศจิกายน 2552 ครับ.. ที่สนาม BRC โดยทีมผู้ฝึกสอนจาก Storm Rider เหมือนกัน..
แต่ใช้รถ HD เท่านั้น จะได้ทดสอบสมรรถนะและเรียนรู้ขอบเขตของรถที่เราใช้ได้อย่างเต็มที่ครับ

หลักสูตรจะมีการแก้ไขให้เหมาะสมกับรถ HD โดยจะีมีการประชุมร่วมระหว่าง HDP กับ Storm Rider เพื่อสร้างคอร์สพิเศษนี้ขึ้นมาโดยเฉพาะครับ  number1

จ๊าก!!!!!  =  สมัครไปแล้วครับคุณลี่เห็นคุณลี่มีงานยุ่งเลยไม่กล้าถาม   :-X  พอดีกลัวจะขี่ไปกลิ้งไปก็เลยลงซะก่อนแล้ว แต่ว่า ของ HDP จัดผมจองด้วย 1 ที่เหมือนเดิมนะครับ รายชื่อลงไว้แล้วนะครับ flirty
ได้ข่าวว่าสอนขี่ HD ยกล้อด้วยใช่มั้ยครับ sprint

จ้อขี่ตามพี่อีกสักสามทริปก็ ok แล้ว  แต่ถ้ามีสอนขี่ฮาร์เล่ย์ยกล้อพี่ไปด้วยน่ะ   headbang ;D

นี่แสดงว่าพี่หมูไม่เคยได้ยินกิติศัพท์ของนายจ้อ อิ อิ ...  nana

เคยได้ยินกิติศัพท์ของจ้อแล้วครับพี่โป้ง นายจ้อตามหลังใครมีอันเป็นไปทุกราย แต่ตามหลังผมหายทุกทีครับพี่โป้ง   headbang  nana
ยอมแพ้ครับพี่โป้ง ขี่ตามพี่หมี กลัวผมจะกลิ้งซะก่อน  ฮ่าฮ่า  ทีมชุมพรขึ้นชื่ออยู่แล้ว ขี่ HD เหมือนขี่พายุทะลุฟ้า worship
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 18, 2009, 09:48:27 AM โดย ไปศาจจ้อ »
I Would Do Anything For Love (But I Won't Do That)

ไปศาจจ้อ

• กุหลาบเปลี่ยนกระถาง ไม่จางสี
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2009, 09:20:33 AM »

ที่แท้ แอบหลงรักครู ใช่ป่าวจ้อ ฮิ ฮิ  ;D

ครูของพี่เป้งผมไม่รักอ่ะ  น่าจะไม่รอดพี่เป้ง   >:(
ปลายปีมาเรียนด้วยกันนะพี่เอก จะได้มีข้ออ้างอีก  ;D

มีนายนุหลงกลหนึ่งคนท้ง แล้วอย่าลืมขี่ไปส่งละ
I Would Do Anything For Love (But I Won't Do That)

ไปศาจจ้อ

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2009, 09:29:19 AM »

ไม่เหงาหรอกคับเพราะผมก็ลงเป็นเพื่อน handshake  เดี๋ยวผมจะไปตามหา..แต่ว่าพี่จ้อนี่คนไหนคับ ;D

สาวกไดน่าเหมือนกันครับ  คุ้นๆว่าอยู่สมุทรสาครรึเปล่าครับ ผมอยู่แสมดำครับ   ;)

ไปศาจจ้อ

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2009, 09:35:37 AM »
อยากไปจัง แต่ไม่มีแบบสัญจรเนอะ:D
มีนายตาม  ที่เชียงใหม่  ส่วนของคุณลี่ ลองยุดู จัดปลายปีที่เชียงใหม่เลย number1
http://www.stormclub.com/webboard/topic.php?id=00009000

หมอ หลุยส์_ซด.๒๗

• EXILE
  • Club Dyna Member
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2009, 12:38:09 AM »

สาวกไดน่าเหมือนกันครับ  คุ้นๆว่าอยู่สมุทรสาครรึเปล่าครับ ผมอยู่แสมดำครับ   ;)

ใช่เลยครับที่จริงบ้านอยู่กรุงเทพแต่มาทำงานที่สมุทรสาคร boogie  อยู่ไม่ไกลกันเท่าไหร่หวังว่าคงมีโอกาสได้เจอกันครับพี่จ้อ handshake
Live Hard,Ride Free-Club Dyna's Thailand

kob_the_kop

• EXILE
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2009, 01:08:49 AM »
 ignore headbang ignore น่าสนใจมั่กๆ ถ้าว่างต้องรีบเลยนะเนี่ย... ignore headbang ignore

* Mod X.jpg (45.47 KB, 499x370 - ดู 269 ครั้ง.)