Login
ขายหมวกกันน็อค Harley-Davidson แท้ มือ 1และมือ 2 มี 81 ใบ Update 4 ต.ค. 58 มีหน้าร้าน  (อ่าน 939 ครั้ง)

km9389

• Vendor Member
  • Dyna Super Glide Custom
  • *
สินค้าอัพเดตล่าสุดเดือนตุลาคม 2558 กันเลยครับ โปรดคลิกตามลิ้งค์ด้านล่างครับ ขอบคุณครับ
http://www.hd-playground.com/v6/forum/index.php?topic=27367.msg470971#msg470971

เนื่องจากเวปไซด์ได้มีการปรับเปลี่ยน Version ใหม่ ทำให้กระทู้เดิมไม่สามารถเลื่อนมาอยู่ด้านบนได้ครับ จึงขออนุญาตเปิดกระทู้ขึ้นมาใหม่เพื่อเปิดลิ้งค์เก่าให้ทุกท่านชมได้ เมื่อเวปไซด์ได้ปรับเปลี่ยนระบบจนเข้าที่แล้ว จะลบกระทู้นี้เพื่อไม่ให้รกบ้านหลังนี้ครับ ขอขอบพระคุณ HD-Playground และขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ ขอบคุณครับ

พบกับทีมงานคุณภาพ HD Helmet Shop เช่นเดิมครับ

แผนที่มาที่ร้านครับผม
 ร้านหรือบ้านผมอยู่ในซอยงามวงศ์วาน 23 หรือ ซอยวัดบัวขวัญ เมื่อเข้าซอยมาแล้วให้ขับตรงตามเส้นทางประมาณ 1.1 กิโลเมตร จากนั้นจะมีทางบังคับให้เลี้ยวซ้าย ให้ท่านเลี้ยวซ้ายและตรงมาเรื่อยๆประมาณ 400 เมตร(ผ่านโรงเรียนวัดบัวขวัญ, ใต้ทางด่วน, สามแยก และตรงมา)จะเจอวินมอเตอร์ไซด์, ป้อมยามหมู่บ้านชัยวิวัฒน์ 3 หรือ ซอยงามวงศ์วาน 23 แยก 15/1(มีร่มใหญ่สีม่วง) ผมอยู่หมู่บ้านนี้นะครับ (ถ้าเจอ"ปิยรมณ์ อพาร์ทเม้นท์"แล้ว แปลว่าท่านเลยแล้วครับ) ;D 
            เข้าหมู่บ้านแล้ว บ้านผมอยู่ ซอยที่ 3 ฝั่งซ้ายมือ เข้ามาแล้วตรงสุดซอย หน้าบ้านมีป้่าย HD แขวนไว้ครับ หาง่ายครับ **โปรดโทรนัดล่วงหน้าซัก 2 ชม.นะครับ ย้ำนะครับ รบกวนโทรแจ้งก่อนเผื่อไม่อยู่ครับ(อาจออกไปส่งสินค้าครับ) และมาชมได้ทุกวันนะครับ เปิดตั้งแต่ 7.00 น. - 19.00 น. ครับ(หากต้องการเข้ามาชมเกินเวลาดังกล่าว กรุณาโทรนัดล่วงหน้าครับ)**
             จำง่ายๆครับ เข้าซอยวัดบัวขวัญแล้ว เลี้ยวซ้าย 3 ครั้งถึงบ้านผมเลย ซ้ายแรก หน้าวัดบัวขวัญ ซ้ายที่สอง เลี้ยวเข้าหมู่บ้านชัยวิวัฒน์ 3(หรือซอยงามวงศ์วาน 23 แยก 15/1) และซ้ายที่สาม เลี้ยวเข้าซอยที่ 3 ฝั่งซ้าย(นับซอยมาเลยครับ)[/size][/color]

หน้าหมู่บ้านมีคิวมอเตอร์ไซด์,มีป้อมยามสีขาวและร่มสีม่วงครับ

โปรดระวัง !! ถ้าท่านผ่านปิยรมณ์ อพาร์ทเม้นต์ แปลว่าท่านเลยแล้วครับ หมู่บ้านชัยวิวัฒน์ 3 อยู่ก่อนปิยรมณ์ อพาร์ทเม้นต์ครับ

เมื่อเข้ามาในหมู่บ้านแล้ว นับซอยเลยครับ ผมอยู่ซอยที่ 3 ฝั่งซ้าย ย้่ำนะครับ ซอยที่ 3 ฝั่งซ้าย หน้าปากซอยจะมีบ้านกำแพงสีขาวอยู่ครับ เลี้ยวเข้ามาแล้วให้ตรงสุดซอยเลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2015, 07:38:02 AM โดย km9389 »

ดร.โอ รามอินทรา

• EXILE