Login
ใครมีพี่ชายบ้างครับ  (อ่าน 1386 ครั้ง)

eveazazel

• Sportster 883
  • *
ใครมีพี่ชายบ้างครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2016, 06:53:37 PM »
พอดีเมื่อวาน เพิ่งทะเลาะกับพี่ชายมา ถึงกับขึ้นเสียง ปาข้าวของเลย
คือทะเลาะกันเรื่องไร้สาระอะเเหละ พอดีผมกลับบ้านดึก เเล้วเสียงมอไซค์ไดัรบกวนเค้าจนทำให้เค้าตื่น ซึ่งเราไม่ได้ตั้งใจครับ
ในหมู่บ้านตอนกลางคืนมันเงียบมาก ผมค่อยๆขี่เเบบไม่ได้เสียงดังเเล้วเชียว
เรามีพี่ชายเพียงคนเดียวถามว่าสนิทกับมันไหม ตอนเด็กๆสนิทนะ เเต่พอโตมาก็ ต่างคนต่างมีสังคม
พอทะเลาะกันเสร็จ ตกดึกเราเซงๆเลย หาไรดู ไปเจอคลิปนี้เข้า

เป็นเรื่องราวเกี่ยวกับพี่ชาย น้องชาย
ดูละ เราก็คิดถึงพี่ชายตอนเด็กๆ มันปกป้องดูแลเราดีมาตลอด
รู้สึกผิดเลย เพาะตอนเย็นเราระงับอารมณ์ตัวเองไม่อยู่

ไปเขวี้ยงของใส่ประตูห้องมันเพื่อระบายอารม
เห้อ เราจะเข้าไปขอโทษพี่ชายยังไงดีคับ ขอความเห็นหน่อย