Login
ยาปลูกผม  (อ่าน 2643 ครั้ง)

vck

• Sportster 1200 L
ยาปลูกผม
« เมื่อ: ธันวาคม 11, 2012, 09:34:53 AM »
สองเกลอไม่ได้เจอกันมานานวันหนึ่งก็มาเจอกันจนได้ หลังจากพูกคุยถามสารทุกข์สุขดิบกันเรียบร้อยก็อดจะถามเพื่อนไม่ได้
ว่าทำไมผมของเพื่อนถึงได้ดกดำขนาดนั้นส่วนของตัวเองร่อยหลอลงทุกวันหายามากินมาทาก็หมดไปหลายอยู่ก็ยังไม่ดีขึ้นเพื่อนก็ใจดีบอกเคล็ดลับให้จนหมดพุง ดีใจยิ่งนักรีบกลับบ้านไปห้าเมียทันที
เมื่อมาถึงบ้านก็รีบรายงานทันที
ผัว......นี่แกวันนี้ข้าไปเจอเพื่อนเก่าผมมันยังดกดำอยู่เลยข้าก็เลยถามมันว่ามียาอะไรดีผมถึงได้ดกดำขนาดนั้นมันก็เลยบอกมานี่ถ้าไม่ใช่เพื่อนกันมันไม่บอกหรอกนะ
เมีย.....แล้วมันยาอะไรล่ะแกเลองเล่าให้ข้าฟังหน่อยซิจะได้หล่อเหมือนหนุ่มๆสักที
ผัว........ออ..มันบอกว่าให้เอาหัวไปถูจิ๋มเมียก่อนนอนน่ะ
เมีย.......ออ..แกนี่จะเป็นเอามากถ้ามันจริงอย่างเพื่อนแกบอกป่านนี้ลิ้นแกคงขนขึ้นเต็มหมดแล้วล่ะ
 frustrated frustrated frustrated ;D ;D ;D ;D ;D

menot 1208

• Heritage Softail Classic
Re: ยาปลูกผม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2012, 10:57:34 AM »
 ;D ;D ;D ;D

vck

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2012, 12:01:01 PM »
ทหารหนุ่มผู้หนึ่งต้องออกไปรบแดนไกล ทิ้งภรรยาสาวสวยไว้ที่บ้านนานเป็นเวลาถึง 2 ปีเต็ม เมื่อได้เวลาที่จะกลับบ้าน เขาจึงรู้สึกดีใจมากที่จะได้เจอกับภรรยาสาวผู้เป็นที่รักยิ่ง แต่เมื่อกลับมาถึงบ้านเขาก็ต้องแปลกใจมากเมื่อที่หัวเตียงนอนของภรรยามีไข่ไก่วางอยู่ 3 ฟองและเงินสดอีก 2 แสนบาท ด้วยความสงสัย เขาจึงถามภรรยาว่า

สามี: ที่รัก..คุณเอาไข่มาวางไว้ที่หัวเตียงทำไมครับ ?

ภรรยา: ฉันขอสารภาพตามตรงค่ะ..คือช่วงที่คุณไม่อยู่ฉันเหงาเหลือเกิน ฉันนอกใจคุณค่ะ ทุกครั้งที่ฉันนอกใจคุณ ฉันจะเอาไข่มาวางไว้ที่หัวเตียงเพื่อเตือนความจำว่าฉันทำผิดต่อคุณไปกี่ครั้ง 

สามีได้ฟังก็รู้สึกเห็นใจภรรยามาก เขาจากหล่อนไปตั้ง 2 ปีเต็ม เธอนอกใจเขาแค่ 3 ครั้ง เธอคงเหงาจริงๆถึงได้ทำลงไป เขาไม่ติดใจเอาความอะไร แต่ก็อดถามถึงเงิน 2 แสนบาทไม่ได้

สามี: แล้วเงินสดตั้ง 2 แสนบาทนี่ล่ะ คุณเอามาจากไหนที่รัก

ภรรยา: อ๋อ..เงินนั่น....ฉันก็เอาไข่ไปขายได้มาไงล่ะคะคุณ...  jawdrop jawdrop

vck

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2012, 12:03:36 PM »
สุภาพสตรีนางหนึ่งชื่อว่า แอ๊ปเปิ้ล อายุอานามก็ปาเข้าไป 30 กว่าแล้ว

แต่ยังโสดเลยลงประกาศหาชายในฝันทางหน้าหนังสือพิมพ์แต่มีข้อแม้ดังนี้

1. หากมีเรื่องทะเลาะเบาะแว้งกันขอให้พูดจากันดี ๆ อย่าลงไม้ลงมือ

2. จะต้องไม่จากหล่อนไปไหน จะอยู่เคียงข้างกัน ร่วมทุกข์ร่วมสุขด้วยกัน

3. ต้องเต็มร้อยในเรื่องบนเตียง

หลังจากลงประกาศอยู่หลายวันไม่มีใครมาติดต่อ

อีก 2-3 สัปดาห์ต่อมา ขณะที่กำลังทำงานบ้านอยู่ก็มีคนมาเคาะประตู

พอหล่อนออกไปเปิดก็พบผู้ชายคนหนึ่งนั่งอยู่บนรถเข็น แขนขาด้วน หน้าตาน่าสงสาร

แอ๊ปเปิ้ล..."มาหาใครคะ"

ชายพิการ..."ผมมาหาคุณแอ๊ปเปิ้ลครับ"

แอ๊ปเปิ้ล... "ดิฉันนี่แหละค่ะ มีอะไรให้ช่วยไหมคะ"

ชายพิการ.. "คือ..ผมเห็นประกาศในหน้าหนังสือพิมพ์

ผมก็เลยคิดว่าผมมีคุณสมบัติครบถ้วน ตามที่คุณต้องการ"

แอ๊ปเปิ้ล... (งงเล็กน้อย) "คุณมีคุณสมบัติอะไรที่ว่าครบ"

ชายพิการ... "ข้อ 1 ผมไม่ตบตีคุณแน่ เพราะผมไม่มีมือไม่มีแขน และ

ข้อ 2 ผมไม่ทอดทิ้งคุณไปไหนเพราะผมไม่มีขา"....

แอ๊ปเปิ้ล.... "เอ่อ ... เอ่อ.. แล้วข้อ 3 ล่ะคะ" หล่อนถามด้วยความสงสัยเป็นที่สุด

ชายพิการ... "คุณครับ ผมไม่มีมีมือ ไม่มีแขน ไม่มีขา

แล้วเมื่อสักครู่ที่ผมเคาะประตู คุณคิดว่าผมใช้อะไรเคาะละครับ"

kkeehd

• Heritage Softail Classic
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2012, 01:01:31 PM »
 nana nana
ขี่ฮาเลย์ไม่ขออะไรมาก แค่เท่ห์ก็พอ

แป๊ะยิ้ม

• Sportster 883 L
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2012, 02:57:45 PM »
 boogie boogie boogie

hiway

• EXILE
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2012, 04:24:34 PM »
 thumbsup
จากสูงสุดสู่สามัญ ....

hd-riders54

• Dyna Super Glide Custom
  • seize the day.make your lives extraordinary
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2012, 06:24:06 PM »
 ;D        :D        ;D
live to ride , ride joy live